ร้าน Lemon Trees Cafe & Bistro ขอนแก่น
วันนี้แอดมินได้มีโอกาสไปทานที่ร้านอาหาร Lemon Trees Cafe ซึ่งร้านนี้เป็นร้านคาเฟ่ ซึ่งมีทั้งเครื่องดื่ม แปลกแนวฟิวชั่นใหม่ๆ ซึ่งโดนใจคอของหวานอย่างแรงเลยแหละ และ อาหารแทบจะทุกแนว เช่น เฟรนซ์ฟราย ชีสบอลลาวา ไก่ทอดคาราเกะ หลังจากเครื่องดื่มแล้วอาหารของคาวแล้ว ยังมีสิ่งที่ขาดไม่ได้คือ ของหวาน เช่น toast ต่างๆ แล้ววววววววววที่โดนใจมากกกกกกสำหรับคอของหวานคืออ บิงซูนั่นเองงงงงงงงงงงงงง ซึ่งมีหลายรสชาติให้เลือกลอง เดี๋ยวจะลงเมนู บิงซู ต่างๆให้ดูนะครับ
![Lemon Trees Cafe & Bistro](https://i0.wp.com/www.kknews.in.th/wp-content/uploads/2017/04/18053061_1325891294162707_1146752045_o.jpg?resize=780%2C585&ssl=1)
![Lemon Trees Cafe & Bistro](https://i0.wp.com/www.kknews.in.th/wp-content/uploads/2017/04/18049566_1325891340829369_1705286474_o.jpg?resize=774%2C580&ssl=1)
ขับรถมาถึงร้านตอนเที่ยงๆ แดดร้อนมากกกกกก เจอน้ำเมฆเข้าไปดับกระหายร้อนไปเยอะเลยครับบบ
![Lemon Trees Cafe & Bistro](https://i0.wp.com/www.kknews.in.th/wp-content/uploads/2017/04/18042747_1325891307496039_1683518021_o.jpg?resize=700%2C525&ssl=1)
![Lemon Trees Cafe & Bistro](https://i0.wp.com/www.kknews.in.th/wp-content/uploads/2017/04/18053221_1325891924162644_589436855_o.jpg?resize=780%2C585&ssl=1)
![Lemon Trees Cafe & Bistro](https://i0.wp.com/www.kknews.in.th/wp-content/uploads/2017/04/18049644_1325891347496035_470759521_o.jpg?resize=611%2C458&ssl=1)
พิกัดอยู่ ถนนหลังเมือง หากมาจากหลังรร.กัลยาให้ตรงไป ผ่านสี่แยกไทยพานิชย์-ชัยมหา ตรงไปต่อ 400 เมตร ร้านอยู่ฝั่งเดียวกับธนาคารไทยพานิชย์ ครับบบบ